
1 

 

 

 

 
 
 

 

TANGAZO LA ZABUNI ZA VIFAA VYA UJENZI NA LOCAL FUNDI 
 

 

 

Rejea taarifa tajwa hapo juu 

01.04.2025

 

CHAMA KIKUU CHA USHIRIKA KAHAMA (KACU) kimetenga kiasi cha fedha kwa ajili ya 

ujenzi wa Kiwanda cha kukamua mafuta, kiwanda hicho kitajengwa katika Kata ya Mhongolo - 

Manispaa ya Kahama. 

Hivyo kwa tangazo hili Meneja wa KACU anapenda kuwakaribisha wakazi wote wa Manispaa 

ya Kahama wenye uwezo wa kutoa huduma za vifaa vya ujenzi pamoja na Local Fundi kufika 

katika Ofisi za KACU kuchukua Nukuu za bei zitakazowaongoza kujaza na kuleta maombi yao 

katika Ofisi za KACU. 

Waombaji wote watahitajika kulipia gharama ya TSH. 50,000/= kwa kila zabuni itakayoombwa 

kupitia Akaunti namba ya Chama Kikuu cha Ushirika (KACU) ambayo ni NMB 3063500023 na 

pesa hiyo haitarejeshwa. 

Zabuni zinazotangazwa ni kama ifuatavyo; 
 

 

1.  Fundi Ujenzi (Local Fundi) yenye Zabuni No. KACU/2025/2026/NC/01 
 

2.  Vifaa vya umeme yenye Zabuni No. KACU/2025/2026/G/01 
 

3.  Vifaa vya Maji yenye Zabuni No. KACU/2025/2026/G/02 
 

4.  Madini Ujenzi yenye Zabuni No. KACU/2025/2026/G/03 
 

5.  Vifaa Mchanganyiko (Hardware) yenye Zabuni No. KACU/2025/2026/G/04 
 

6.  Mbao yenye Zabuni No. KACU/2025/2026/G/05 
 

 
 

SIFA ZA MUOMBAJI; 
 

1.  Awe ni mkazi wa Manispaa ya Kahama 
 

2.  Awe na Leseni hai ya biashara
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3.  Awe na TIN namba 
 

4.  Awe na kitambulisho cha NIDA 
 

5.  Aambatishe Risiti ya malipo ya Ada ya maombi ya zabuni 
 

 
 

Maombi hayo yataanza kupokelewa kuanzia tarehe 01.04.2025 na mwisho wa kupokea maombi 

hayo itakuwa tarehe 04.04.2025 saa 4:00 kamili asubuhi katika ofisi ya Meneja wa KACU. 

Nyote mnakaribishwa. 
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CHAMA KIKUU CHA USHIRIKA (KACU) 

 

 


